ડ્રગનો રેલો હવે બોલિવૂડથી લઇને ક્રિકેટર સુધી પહોંચવાની શક્યતા, અભિનેત્રીએ શર્લિન ચોપરાએ કર્યો ખુલાસો

બોલીવુડ અને ડ્રગ્સ વચ્ચેના સંબંધો અંગે તપાસ હજુ પણ ચાલી રહી છે, આ મામલે રોજ નવા નવા ખુલાસાઓ થઈ રહ્યા છે. ડ્રગ્સ ફક્ત બોલિવૂડ સુધી મર્યાદિત છે આ પાસા પર હજી સુધી કોઈ ખુલાસો થયો નથી, પરંતુ હવે આ પાસા સામે આવ્યો છે. મોડેલ અને અભિનેત્રી શર્લિન ચોપરાએ મોટો દાવો કર્યો હતો કે ડ્રગ્સ ફક્ત બોલિવૂડ સુધી મર્યાદિત નથી. તે ક્રિકેટ જગતમાં પણ એટલું જ વપરાય છે, તેણે આઈપીએલ દરમિયાન ઘણી ખેલાડીઓની પત્નીઓને ડ્રગ્સ લેતા જોયા છે.

બિગ બોસના પૂર્વ સ્પર્ધકે આ ઘટનાનો ઉલ્લેખ કર્યો જે તેના માટે આશ્ચર્યજનક હતું. તેમણે કહ્યું કે, “હું એકવાર કોલકાતામાં કોલકાતા નાઈટ રાઇડર્સની મેચ જોવા ગઈ હતી. મેચ પૂરી થયા પછી એક પાર્ટીનું આયોજન કરવામાં આવ્યું હતું, જેમાં મને પણ આમંત્રણ અપાયું હતું. આ પાર્ટીમાં ઘણા દિગ્ગજ ખેલાડીઓ અને તેમની પત્નીઓએ પણ ભાગ લીધો હતો. તે પાર્ટી મારા માટે લાજવાબ હતી, મેં તે પાર્ટીમાં ઘણી મસ્તી કરી અને ખૂબ ડાન્સ કર્યો હતો, જેના કારણે હું ખૂબ થાકી ગયો હતો. ”

શર્લિને આગળ કહ્યું, “હું વોશરૂમમાં ગઈ અને જે દ્રશ્ય મેં જોયું તે મારા માટે આશ્ચર્યજનક હતું.” ત્યાં ઘણા ખેલાડીઓ અને અભિનેતાઓની પત્નીઓ કોકેઇનનું સેવન કરતી હતી. અચાનક તેણી મારા તરફ હસ્યાં અને બદલામાં મેં પણ સ્મિત આપ્યું. એકવાર માટે મને લાગ્યું કે જાણે હું કોઈ ખોટી જગ્યાએ આવી છું અને હું તરત જ બહાર આવી ગઈ. એક તરફ આઈપીએલ પાર્ટી ચાલી રહી હતી, તો બીજી તરફ ડ્રગ પાર્ટી પણ હતી. ”

શર્લિન કહેતી હતી, “જો તે જેન્ટના વોશરૂમમાં ગઈ હોત તો ત્યાં પણ કઇક આવું જ ચાલતું હોત.” જોકે શેર્લીને તેની આખી વાતોમાં કોઈ પણ ખેલાડીનું નામ લીધું નથી, પણ તેણે કહ્યું કે તે એનસીબીને મદદ કરવા માંગે છે. જો એનસીબી તેમને આ મુદ્દે પૂછવા માટે સમન્સ મોકલે તો તે ખુશ થશે. ” તેમણે એનસીબીની કાર્યવાહીને પણ પ્રોત્સાહન આપતાં કહ્યું કે, “એનસીબી જે રીતે ડ્રગ નેટવર્ક જાહેર કરવા માટે બોલીવુડમાં તપાસ કરી રહી છે તે પ્રશંસનીય છે”.

આ અગાઉ પણ શર્લિન ચોપરાએ બોલિવૂડમાં ડ્રગ્સના ઉપયોગનો ખુલાસો કર્યો હતો. શર્લિન ચોપરાએ તેના ઇન્સ્ટાગ્રામ પર યોગ કરતી વખતે એક વીડિયો શેર કર્યો હતો. વીડિયોની સાથે (કેપ્શનમાં) તેણે લખ્યું કે, “હું ચેઇન સ્મોકર હતી પણ વર્ષ 2017 માં મેં ધૂમ્રપાન (ધૂમ્રપાન) છોડી દીધું હતું. મેં હંમેશાં ડ્રગ્સથી અંતર રાખ્યું છે. બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રી પાર્ટીમાં ફોન કરીને ટ્રે પર ડ્રગ્સની ઓફર કરે છે. ” આ સિવાય શર્લિન ચોપરા તેના વીડિયોમાં કહે છે કે લોકો ઘણીવાર તેમની ફિટનેસનું રહસ્ય પૂછે છે.

શર્લિન ચોપરાના આ દાવાથી ઘણા સવાલો ઉભા થાય છે. પહેલા આ પ્રશ્નો બોલિવૂડ સુધી મર્યાદિત હતા, પરંતુ હવે તે ક્રિકેટ જગત ઉપર પણ ઉઠાવવામાં આવશે. સૌ પ્રથમ એનસીબી આ દાવાઓની પુષ્ટિ કરશે અને જો તેમાં સત્યતા હશે તો ક્રિકેટ અને ડ્રગ્સ વચ્ચેના સંબંધો પણ બહાર આવશે. હમણાં સુધી, ડ્રગના ઉપયોગના મામલામાં ફક્ત બોલિવૂડથી સંબંધિત લોકોનાં નામ જ સામે આવ્યાં હતાં, આ પહેલો ખુલાસો છે જેમાં અન્ય કોઈ વિસ્તારનાં લોકો વિશે આટલો મોટો દાવો કરવામાં આવ્યો છે.

નોંધનીય છે કે બોલિવૂડ ઇન્ડસ્ટ્રીમાં સુશાંત સિંહ રાજપૂતનાં મોત બાદથી ડ્રગ્સનો એક એન્ગલ રહ્યો છે. આ મામલે બોલિવૂડ બે ભાગમાં વહેંચાઈ ગયો છે. ધીરે ધીરે, મોટા મોટા નામ પણ સામે આવી રહ્યા છે અને સંસદમાં તેના પડઘા સંભળાય છે. ટેલેન્ટ મેનેજમેન્ટ કંપની કેડબ્લ્યુએએનની કર્મચારી જયા સાહાની દીપિકા પાદુકોણ સિવાય, શ્રદ્ધા કપૂર, સોનમ કપૂર, જેકલીન ફર્નાન્ડીઝ, દિયા મિર્ઝા, નમ્રતા શિરોદકર અને ફિલ્મ ‘ઉડતા પંજાબ’ ના નિર્માતા મધુ માન્ટેનાની સાથે ડ્રગ સંબંધિત વહાર્ટસપ ચેટ સામે આવી છે ત્યાર બાદ તેમને સમન્સ પણ મોકલ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *