જે ગ્રુપ માં ડ્રગ્સની વાત થઇ તેની એડમીન નીકળી દીપિકા, આજે અનેક લોકોના નામ આવશે બહાર

સુશાંત સિંહ રાજપૂત આત્મહત્યા કેસ આ દિવસોમાં ચર્ચામાં રહે છે. સુપ્રીમ કોર્ટે સુશાંત કેસની તપાસ સીબીઆઈને સોંપી છે. સીબીઆઈ સિવાય એન્ફોર્સમેન્ટ ડિરેક્ટોરેટ (ઇડી) અને એનસીબી (એનસીબી) પણ આ કેસની તપાસમાં સામેલ છે. જોકે, એનસીબી સિવાય આ કેસમાં કોઈને નક્કર પુરાવા મળ્યા નથી. સુશાંત કેસમાંથી ડ્રગ્સ એંગલ પણ બહાર આવ્યો છે, ત્યારબાદ એનસીબીએ ઘણા જાણીતા બોલિવૂડ સ્ટાર્સને સમન્સ મોકલ્યું છે.

ડ્રગ્સના કેસમાં દોષી સાબિત થવા પર રિયા ચક્રવર્તીની એનસીબી દ્વારા ધરપકડ કરવામાં આવી હતી, ત્યારબાદ અભિનેત્રીએ બોલીવુડના ઘણા પ્રખ્યાત સ્ટાર્સના નામ આપ્યા છે, જે ડ્રગ્સની કાળી દુનિયામાં સામેલ છે. ગઈ કાલે એનસીબી દ્વારા બોલીવુડની અભિનેત્રી રકુલ પ્રીત સિંહ અને દીપિકાના મેનેજર કરિશ્મા પ્રકાશ દ્વારા પૂછપરછ કરવામાં આવી. આવી સ્થિતિમાં એક ચોંકાવનારો ઘટસ્ફોટ થયો છે, જેને સાંભળીને બધા ચોંકી ઉઠ્યા છે. જો સૂત્રોની વાત માનીએ તો દીપિકા અને તેના મેનેજર કરિશ્મા ડ્રગ્સ વિશે ચેટ કરે છે તે વોટ્સએપ ગ્રૂપની એડમિન દીપિકા છે.

જો સૂત્રોનું માનવું હોય તો, એનસીબી પાસે તેના રડાર પર 50 થી વધુ હસ્તીઓ છે, જેના પર કોઈપણ સમયે સમન્સ મોકલી શકાય છે.  ડ્રગ્સના કેસમાં અત્યાર સુધીમાં સૌથી મોટું નામ દીપિકા પાદુકોણ છે. સારા અલી ખાન, શ્રદ્ધા કપૂર, નમ્રતા શિરોદકર જેવી અભિનેત્રીઓ પણ આ મામલે ફસાયેલી જોવા મળી રહી છે. તે જ સમયે, હવે તાજેતરના સમાચાર મુજબ, એનસીબીના લક્ષ્યાંક પર કરણ જોહરની ધર્મ પ્રોડક્શનની એક એજન્સી પણ છે. ધર્મ પ્રોડક્શનના એક્ઝિક્યુટિવ નિર્માતા ક્ષિતિજ રવિપ્રસાદ દ્વારા પણ એનસીબીની પૂછપરછ કરવામાં આવી છે.

વર્ષ 2017 માં થઈ હતી ડ્રગ્સ વિશે વાત

તમને જણાવી દઈએ કે, એનસીબીને વર્ષ 2017 ની દીપિકા પાદુકોણની ચેટ મળી હતી, જેમાં અભિનેત્રી ‘માલ’ વિશે વાત કરતી હતી. વોટ્સએપ ગ્રુપમાં દીપિકા પોતે તેના મેનેજર કરિશ્મા પ્રકાશની પાસેથી ડ્રગ્સની માંગ કરતી હતી. આ ચેટમાં દીપિકા કરિશ્માને પૂછે છે કે શું તેની પાસે ‘માલ’ છે? રસપ્રદ વાત એ છે કે આ ગ્રુપમાં જયા શાહ પણ હતી. આ ગ્રૂપની એડમિન દીપિકા અને જયા શાહ છે.

આ ગ્રુપની રચના ક્વાન અને દીપિકા વચ્ચે થઈ હતી

ખરેખર, દીપિકા પાદુકોણના મેનેજર કરિશ્મા ક્વાન નામની કંપનીમાં કામ કરે છે. તમને જણાવી દઈએ કે, આ એક સેલિબ્રિટી મેનેજમેન્ટ કંપની છે, જે બોલિવૂડ સ્ટાર્સને ટેલેન્ટ મેનેજર પૂરા પાડવાનું કામ કરે છે. તે કરિશ્મા ક્વાન દ્વારા જ દીપિકા પાદુકોણનું સંચાલન કરે છે. જયા શાહ પણ આ જ કંપનીમાં કામ કરે છે, જેની જુનિયર કરિશ્મા પ્રકાશ છે. અગાઉ જયા શાહ આ કંપની દ્વારા સુશાંતને મેનેજ કરતી હતી.

જોકે વોટ્સએપ ગ્રુપ ક્વાન ટેલેન્ટ મેનેજમેન્ટ એજન્સી અને દીપિકા વચ્ચેના વ્યવસાય સાથે શરૂઆત કરી હતી, પરંતુ ધીરે ધીરે આ ગ્રુપ ડ્રગના વ્યવહાર માટેનું માધ્યમ બની ગયું. હવે એનસીબી આજે દીપિકા પાદુકોણની વધુ પૂછપરછ કરી રહી છે. તમને જણાવી દઇએ કે, દીપિકાની પૂછપરછ કરતા પહેલા એનસીબીએ કરિશ્મા પ્રકાશની પૂછપરછ કરી છે, જેથી કરિશ્માના જવાબોના આધારે દીપિકાની પૂછપરછનું મેદાન તૈયાર કરી શકાય.

શું દીપિકા-કરિશ્મા સાથે વધુ સ્ટાર્સ જોડાયેલા છે?

રિપોર્ટ અનુસાર આ જૂથમાં ડ્રગ્સ વિશે આવી ઘણી વાતો સામે આવી છે, જેમાં દીપિકાની ભૂમિકા સૌથી મહત્વપૂર્ણ હોવાનું જણાવાયું છે. જયા શાહ સાથે એનસીબીની તપાસ પહેલાથી જ ચાલી રહી છે. તમને જણાવી દઈએ કે, જયાની પૂછપરછ દરમિયાન જ દીપિકા પાદુકોણનું નામ ડ્રગ્સના કેસમાં બહાર આવ્યું છે. જયાએ કરિશ્માનું નામ પણ લીધું. આવી સ્થિતિમાં હવે સવાલ એ ઉભો થઈ રહ્યો છે કે દીપિકા-કરિશ્મા અને જયા શાહ સાથે ડ્રગના વ્યવહારમાં કેટલી બોલીવુડ હસ્તીઓ સામેલ છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *