ગૂગલની ભૂલને કારણે અનુષ્કા શર્માને બનવું પડ્યું રાશીદ ખાનની પત્ની, વિશ્વાસ ન હોઈ તો જોઈ લો ફોટો…

બોલિવૂડ અભિનેત્રી અનુષ્કા શર્મા આજકાલ પ્રેગ્નન્સીની મજા લઇ રહી છે. અનુષ્કા શર્મા ઇન્ડિયન પ્રીમિયર લીગ દરમિયાન તેના પતિ વિરાટ કોહલીની ખુશામત કરતી જોવા મળી હતી. આ દરમિયાન અનુષ્કા શર્મા વિશે ગૂગલ સર્ચ પર કંઈક એવું બન્યું જેની ચર્ચા થઈ રહી છે.

ખરેખર, જો તમે અફઘાનિસ્તાનના ક્રિકેટર રાશિદ ખાનની પત્ની લખીને ગૂગલ સર્ચ પર સર્ચ કરો છો, તો પરિણામમાં અનુષ્કા શર્માનું નામ આવી રહ્યું છે. એટલું જ નહીં, તેની એક તસવીર પણ છે. તમે સ્ક્રીનશોટમાં આ સ્પષ્ટ જોઈ શકો છો. બધાં જાણે છે કે અનુષ્કા શર્મા ક્રિકેટર વિરાટ કોહલીની પત્ની છે, પરંતુ જાણો રાશિદ ખાનની પત્ની કેમ ગૂગલ સર્ચ પર જોવા મળે છે, વધારે માહિતી જાણો આગળની સ્લાઈડ્સમાં.

સૌ પ્રથમ તો આપ સૌ જાણો જ છો કે રાશિદ ખાન કોણ છે. 1998 માં જન્મેલા, રાશિદ ખાન અફઘાનિસ્તાનનો ક્રિકેટર છે અને હાલમાં તેની ટીમનો ડેપ્યુટી કેપ્ટન છે. તે 11 ક્રિકેટરોમાં સામેલ છે જેણે જૂન 2018 માં ભારત સામે ટેસ્ટ મેચ રમી હતી. ત્યારબાદ તેણે બાંગ્લાદેશ સામેની ટેસ્ટ મેચમાં પણ ભાગ લીધો હતો.

ગુગલ સર્ચમાં, રાશિદ ખાનની પત્ની તરીકે કેમ અનુષ્કા શર્માનું નામ આવી રહ્યું છે, આ સમગ્ર મામલો 2018 થી શરૂ થયો. ખરેખર ચાહકો સાથે ચેટ સેશન દરમિયાન રાશિદ ખાનને ઘણા પ્રશ્નો પૂછવામાં આવ્યા હતા. આમાંથી એક સવાલ પૂછવામાં આવ્યો હતો કે બોલિવૂડમાં તેની પ્રિય અભિનેત્રીઓ કોણ છે? રાશિદ ખાને અનુષ્કા શર્મા અને પ્રીતિ ઝિન્ટાનું નામ લીધું છે.

રાશિદ ખાન તે સમયે ખૂબ જ ચર્ચામાં આવ્યો હતો. બસ, અહીં રાશિદ ખાનની પત્ની અનુષ્કા શર્માનું નામ ગૂગલ સર્ચમાં આવવાનું શરૂ થયું. ઉલ્લેખનીય છે કે, જુલાઈ 2020 માં એક ઇન્ટરવ્યુ દરમિયાન રાશિદે કહ્યું હતું કે હજી સુધી તેના લગ્ન નથી થયા.

અનુષ્કા શર્મા વિશે વાત કરીએ તો તેણે 11 ડિસેમ્બર 2017 ના રોજ વિરાટ કોહલી સાથે લગ્ન કર્યા. અનુષ્કા અને વિરાટે થોડા દિવસો પહેલા જાહેરાત કરી હતી કે ટૂંક સમયમાં એક નાનો મહેમાન તેમના ઘરે આવી રહ્યો છે. અનુષ્કા છેલ્લે ફિલ્મ ઝીરોમાં જોવા મળી હતી, જોકે તે તેના પ્રોડક્શન હાઉસમાં ખૂબ વ્યસ્ત હતી. તેમણે વેબ સિરીઝ પાતાલ લોક, ઓટીટી પ્લેટફોર્મ માટે ફિલ્મ બુલબુલનું નિર્માણ કર્યું. બંનેના પ્રોજેક્ટને પ્રેક્ષકો અને વિવેચકો દ્વારા સારી રીતે પ્રશંસા મળી હતી.

આવું થવા પાછળનું મુખ્ય કારણ છે ગૂગલની અલગોરીધમ. જેના પર ગુગલના સર્ચ રિઝલ્ટ નિર્ભર હોઈ છે. લોકો કોઈ પણ ફોટાને જે કેપશન આપીને ગૂગલ પર અપલોડ કરે તે જ વિગત ગૂગલ લોકોને બતાવે છે. આથી જ ફેકુ શબ્દ લખતા નરેન્દ્ર મોદી અને પપ્પુ લખતા રાહુલ ગાંધી દેખાઈ આવે છે. આટલું જ ઇડિયટ લખતા ખુદ ડોનાલ્ડ ટ્રમ્પ દેખાઈ આવે છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *