હિંદુ-મુસ્લિમ મુદ્દા પર બનેલી ફિલ્મ “લક્ષ્મીબોમ્બ” પર ભડક્યા યુઝર્સ, #ShameOnAkshayKumar થયું વાયરલ

બોલિવૂડમાં આ દિવસોમાં બહિષ્કારની મોસમ ચાલી રહી છે. કારણ કે લોકો દરેક ફિલ્મનો બહિષ્કાર કરવા સંમત થયા છે. પહેલા લોકો ફક્ત બોલિવૂડ સ્ટાર કિડ્સને ટ્રોલ કરતા હતા પરંતુ હવે લોકો દરેક ફિલ્મનો બહિષ્કાર કરવાની વાત કરી રહ્યા છે. આપણે જણાવી દઈએ કે તાજેતરમાં જ બોલીવુડ અભિનેતા અક્ષય કુમારની મોસ્ટવેઇટેડ ફિલ્મ ‘લક્ષ્મી બોમ્બ’ નું ટ્રેલર ગયા અઠવાડિયે લોન્ચ કરવામાં આવ્યું છે. તેનું ટ્રેલર ખૂબ પસંદ આવ્યું હતું. ફિલ્મનું ટ્રેલર જોયા બાદ શ્રી પરફેક્શનિસ્ટ તરીકે જાણીતા આમિર ખાને પણ તેની પ્રશંસા કરી છે. અક્ષય કુમારે આ અભિનંદન બદલ તેમનો આભાર માન્યો. પરંતુ આ ટ્વિટ અને પ્રતિક્રિયા બાદ અક્ષય કુમાર શર્મ કરો હેશટેગ ટ્વિટર પર ટ્રેન્ડ થઈ ગયો છે.


ટ્વિટર પર લોકો અક્ષય કુમાર અને લક્ષ્મી બોમ્બ વિરુદ્ધ દેખાવો કરતા ફોટા અને વીડિયો શેર કરી રહ્યા છે. ખરેખર, આમિર ખાને ટ્રેલર જોયા પછી ટ્વીટ કર્યું, “પ્રિય અક્ષય કુમાર, ભયાનક ટ્રેલર, મારા મિત્ર. તને જોવા માટે રાહ નથી જોઇ શકતા. આ એક મોટી હિટ થશે! હું ઈચ્છું છું કે તે થિયેટરોમાં રિલીઝ થાય. તમારું પ્રદર્શન અદ્ભુત છે. દરેકને શુભેચ્છાઓ. ”

વ્યક્ત કર્યો આમીર ખાનનો આભાર

અક્ષય કુમારે ટ્વીટ કરવા બદલ આમિર ખાનનો આભાર માન્યો અને લખ્યું કે, પ્રિય આમિર, તમારી પ્રશંસા અને સમર્થન અને પ્રોત્સાહન બદલ આભાર. આ ખરાબ તબક્કામાં તે જરૂરી છે. પ્રશંસા કરવા બદલ આભાર. ” આ સાથે તેણે મેન સપોર્ટિંગ મેન હેશટેગ સાથે લખ્યું. તમને જણાવી દઈએ કે આમિર ખાન તુર્કીની પ્રથમ મહિલા સાથેની મુલાકાતની તસવીરો બહાર આવ્યા પછી ટ્રોલ થયો હતો. તેનો સખત વિરોધ કરવામાં આવ્યો હતો.

આ કારણે વિરોધ થઈ રહ્યો છે

યુઝર્સ ઘણાં કારણોસર ટ્વિટર પર અક્ષય કુમારનો વિરોધ કરી રહ્યા છે. પ્રથમ તેમની કેનેડિયન નાગરિકત્વ માટે, બીજું સુશાંત સિંહ રાજપૂત કેસ પર ન બોલવા માટે, ત્રીજું રિયા ચક્રવર્તીને ટેકો આપવા માટે. આ સિવાય અક્ષય કુમાર ફિલ્મના મુસ્લિમ પાત્ર અંગે. લવ જેહાદ, ધાર્મિક ભાવનાઓને ઠેસ પહોંચાડવા જેવા અનેક આરોપો છે. એક યુઝરે લખ્યું કે આ ફિલ્મના નિર્માતા કાશ્મીર અલગાવવાદી છે, અહીં જુઓ યુઝર્સ શું કહે છે ટ્વિટર પર, શેમ ઓન અક્ષયકુમાર હેશટેગ ટ્વીટર પર ટ્રેન્ડ કરી રહ્યું છે.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *